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Unapojibu tafadhali taja:
Ref Na: CA.23/220/01/19 23 Julai, 2024

KWENDA : Viwanda Vyote Vya Ukoboaji Kahawa

: Wauzaji wote wa Kahawa Kwa njia ya Soko la Moja kwa Moja.

YAH: KUWASILISHA SAMPULI ZA KAHAWA INAYOUZWA KWENYE SOKO LA
MOJA KWA MOJA (DE) ILI KUPATIWA CHETI CHA UBORA

Rejea kichwa cha habari hapo juu

2. Bodi ya Kahawa inawakumbusha wauzaji wa kahawa kwenye soko la moja kwa

" moja kuhakikisha kuwa wanapoomba kibali cha kuuzaji wa kahawa kwenye soko hilo
watume 1kg ya sampuli ili kahawa hiyo ifanyiwe mchanganuo (Analysis) ili kubaini
muonjo wa kahawa hiyo ili kupatiwa cheti cha ubora na kufanya tathmini ya kubaini
iwapo bei iliyotolewa kwenye mkataba ipo juu ya kahawa yenye ubora huo kwa wastani
wa minada mitatu/soko la dunia kama inavyohitajika kwenye kanuni zinazosimamia zao
la kahawa (Coffee Industry Regulations 2023)

2. Bodi kama mtatuzi/msuluhishi wa hatua za awali za migogoro kwenye tasnia ya
kahawa huweka kiasi cha sampuli hizi kama rejea (Reference Sample) iwapo kutatokea
mabishano kwenye ubora wa kahawa. Viwanda vyote pia mnakumbushwa kutunza 300g ya
sampuli kwenye maabara zenu ili zitumike kwenye utatuzi wa migogoro iwapo itatokea.

. § Hivyo ili maombi ya mauzo ya kahawa kwa njia ya moja kwa moja yafanyiwe kazi kwa

haraka ni vema kabla hujapakia (Upload) mkataba utume sampuli za kahawa hiyo Bodi ya
kahawa.

4. Tunawatakia utekelezaji mwema
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